Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn 3PN trục 01 Lumiere Masteri Cổ Loa view thành phố siêu đẹp

Ngày đăng: 16/07/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Căn 3pn đẳng cấp nhất Lumière Prime Hills rộng thoáng - phiên bản giới hạn 1/35 căn. Mã căn: B1 - 06 - 01 (Toà B1 tầng 6 căn số 01). Diện tích sử dụng: 83,3m2. Hướng view: Sông Hồng, Cầu Tứ Liên, Nhật Tân Và Trung tâm Thành phố. Giá niêm yết: 12.155 tỷ. Giá TTTĐ: 11.026 tỷ (132tr/m2) - Mỗi quý thanh toán 1,082 tỷ. Giá TTS: 10,066 tỷ (120tr/m2). Giá TT VAY có HTLS 0%: 11,986 tỷ - Vốn tự có ban đầu 20% = 2.432 tỷ. Từ nay đến 30/8/2028 KH không phải trả gốc, lãi và miễn phí trả trước hạn. Ưu điểm của căn: Căn 3PN thiết kế diện tích rộng nhất với 100% các phòng có ánh sáng tự nhiên. Bếp dấu, thông với logia nên vô cùng thoáng gió. Phòng khách, 2phòng ngủ hướng view sông Hồng, thành phố và khu thấp tầng rất thoáng đẹp. Góc view rộng, bao chọn từ Cầu Tứ Liên đến Cầu Nhật Tân. Bàn giao full nội thất liền tường theo tiêu chuẩn LUMIÈRE Cao cấp: Cửa lõi thép chống cháy, tủ bếp cao cấp, bếp từ và hút mùi của Hafele, lò nướng Bosch, full sàn gỗ lát xương cá, điều hoà âm trần 2 chiều nóng lạnh, full thiết bị vệ sinh cao cấp của Kohler, tủ quần áo vách kính, kính Low - e full từ sàn đến trần.. Liên hệ:

Xem thêm

Liên hệ:

036 328 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

10,07 tỷ

3 PN, 2 WC
83.3 m²
120,89 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Đ. Trường Sa, X. Đông Hội, H. Đông Anh, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn Hữu Hùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn 3PN trục 01 Lumiere Masteri Cổ Loa view thành phố siêu đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.