Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 3PN, 2WC tại Eurowindow River Park, 4,85 tỷ, 96,4m2

Ngày đăng: 13/07/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ 3 phòng ngủ tại Eurowindow River Park, tọa lạc ở Đường 5, xã Đông Hội, Đông Anh, Hà Nội, mang đến không gian sống lý tưởng và tiện nghi. Với diện tích 96,4m2, căn hộ được thiết kế hiện đại và sang trọng, hướng Đông Bắc, phù hợp cho gia đình. - 3 phòng ngủ rộng rãi, thoáng mát. - 2 phòng tắm tiện nghi, đầy đủ thiết bị. - Phòng khách sáng sủa, có nhiều ánh sáng tự nhiên. - Nội thất đầy đủ: Điều hòa, tủ lạnh, giường, và nhiều đồ đạc khác. - Giá bán hấp dẫn: 4,85 tỷ VND. Căn hộ còn có phong thủy tốt, tạo cảm giác an lành cho gia chủ. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho người mua. Thông tin thêm về dự án: Dự án Eurowindow River Park được đầu tư bởi Tập đoàn Eurowindow, với tổng diện tích 5ha và mật độ xây dựng chỉ 40%. Dự án gồm 4 tòa chung cư cao cấp từ 33 - 39 tầng, với tổng số 2.058 căn hộ. Các tiện ích nội khu nổi bật như: - Hệ thống trường học chuẩn quốc gia. - Vườn treo trên cao và đường dạo bộ trên cao. - Khu thể thao và đài phun nước. - Phòng sinh hoạt cộng đồng và sảnh lễ tân sang trọng. - Bể bơi 4 mùa mái kính và khu vui chơi trẻ em. - Siêu thị 1.700m2 và hầm để xe rộng 43.000m2. - Điểm check - in "Aura Circle" và Euro Town phố đi bộ. Căn hộ này là lựa chọn hoàn hảo cho những ai tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng với đầy đủ tiện ích. Liên hệ để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà qua số điện thoại 0964622494 hoặc liên hệ Nguyễn Quỳnh Anh.

Xem thêm

Liên hệ:

096 462 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

4,85 tỷ

3 PN, 2 WC
96.4 m²
50,31 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Eurowindow River Park, Đ. Trường Sa, X. Đông Hội, H. Đông Anh, Tp. Hà Nội
NA

Nguyễn Quỳnh Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 3PN, 2WC tại Eurowindow River Park, 4,85 tỷ, 96,4m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.