Tin đăng đã hết hạn.

Chính thức nhận hồ sơ nhà ở xã hội Kim Chung giá ưu đãi từ 18,4 triệu/m2 sổ hồng rõ ràng

Ngày đăng: 16/07/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tại Đông Anh với mức giá lý tưởng chỉ từ 700 triệu/căn. Thông tin dự án nổi bật: Tên dự án: Nhà ở xã hội Kim Chung Đông Anh. Giá bán: Từ 18,4 triệu/m² mức thấp hàng đầu tại Hà Nội. Căn hộ: 1PN 2PN, diện tích 50 - 59 - 64m². Pháp lý: Đầy đủ. Hình thức: Mua theo diện ưu đãi nhà ở xã hội. Không gian sống trong lành, giao thông thuận tiện. Gần khu công nghiệp, sân bay Nội Bài, cầu Nhật Tân. Đầy đủ tiện ích sống: Trường học, siêu thị, cây xanh, khu vui chơi trẻ em. Chưa rõ mình có đủ điều kiện mua NOXH không? Tôi hỗ trợ kiểm tra & làm hồ sơ từ A - Z hoàn toàn miễn phí. Cam kết khi đồng hành cùng tôi: Tư vấn kỹ lưỡng điều kiện & pháp lý. Hướng dẫn chuẩn bị giấy tờ & nộp hồ sơ đúng quy trình. Không phát sinh chi phí hỗ trợ nhiệt tình đến khi nhận nhà. Ms Hằng 0949642338Zalo/Call 24/7). Số lượng căn có hạn đăng ký sớm để giữ suất ưu tiên.

Xem thêm

Liên hệ:

094 964 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

1,09 tỷ

2 PN, 2 WC
59 m²
18,47 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Green Link City, X. Tiên Dương, H. Đông Anh, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn Thu Hằng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính thức nhận hồ sơ nhà ở xã hội Kim Chung giá ưu đãi từ 18,4 triệu/m2 sổ hồng rõ ràng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.