Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC 60m2 tại Thăng Long Green City, Đông Anh, Hà Nội giá 18,4 triệu / m2

Ngày đăng: 09/06/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Thăng Long Green City, Đông Anh, Hà Nội mang đến không gian sống hiện đại, tiện nghi. Với diện tích 60m2, căn hộ này gồm 2PN và 2WC, thích hợp cho gia đình nhỏ. Nội thất cơ bản được trang bị đầy đủ với điều hòa, tủ lạnh, giường... - Diện tích: 60m2. - Giá: 18,4 triệu / m2. - 2 phòng ngủ, 2 toilet. - Nội thất cơ bản: Điều hòa, tủ lạnh, giường... Căn hộ có phong thủy tốt với thiết kế mở, tạo không gian thoáng đãng. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho khách hàng. Giới thiệu tổng quan dự án: - Dự án: Thăng Long Green City. - Vị trí: Lô CT3 CT4 thuộc Khu đô thị mới Kim Chung, Đông Anh, Hà Nội, gần KCN Bắc Thăng Long. - Nhà đầu tư: Liên danh Tổng công ty Đầu tư và Phát triển nhà Hà Nội (Handico) và Tổng công ty Viglacera CTCP. - Tiện ích: Công viên cây xanh, nhà sinh hoạt cộng đồng, đường dạo bộ, trung tâm thương mại, nhà hàng, cafe, spa, gym, bể bơi, rạp chiếu phim, và nhiều tiện ích khác. Cách trường học, siêu thị Bigway và Winmart + khoảng 2km, thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: 0358351831 - Thị Lệ Nguyễn.

Xem thêm

Liên hệ:

035 835 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

1,1 tỷ

2 PN, 2 WC
60 m²
18,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Green Link City, X. Tiên Dương, H. Đông Anh, Tp. Hà Nội
TN

Thị Lệ Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC 60m2 tại Thăng Long Green City, Đông Anh, Hà Nội giá 18,4 triệu / m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.