Tin đăng đã hết hạn.

Chính Chủ bán căn 98,6m2 mã căn 01 toà River Vip nhất dự án 5ty150 bao hết thuế phí giao dịch sổ

Ngày đăng: 07/06/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Căn hộ 01 toà River Căn Góc 98,6m2k hướng Đông Nam view toàn cảnh Cầu Đông Trù và Sông Hồng, Sông Đuống Ngắm pháo hoa đêm 30. Thiết kế 3pn2wc cực thoáng Giá bán: 5,15 tỷ VND. Căn hộ cao cấp và đẹp nhất dự án bán 5ty150 bao hết thuế phí sang tên rẻ nhất dự án ạ Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: Đặng Đức Thái 0971370816

Xem thêm

Liên hệ:

097 137 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

5,15 tỷ

3 PN, 2 WC
98.6 m²
52,23 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Eurowindow River Park, Đ. Trường Sa, X. Đông Hội, H. Đông Anh, Tp. Hà Nội
ĐT

Đặng Đức Thái

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính Chủ bán căn 98,6m2 mã căn 01 toà River Vip nhất dự án 5ty150 bao hết thuế phí giao dịch sổ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.