Tin đăng đã hết hạn.

Căn 3PN tòa Y4 Imperia Cổ Loa đơn giá siêu rẻ tầng thấp mặt sảnh ký trưc tiếp chủ đầu tư MIK

Ngày đăng: 16/05/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Căn hộ Y4.0205A - Y4.0206.
Diện tích: 89,6m².
Căn góc full ánh sáng vào căn hộ quá VIP, view hồ, mặt sảnh.
Layout thiết kế xuất sắc.
Bàn giao Full nội thất cao cấp.
Hệ thống An Ninh 24/7.
Hưởng toàn bộ ưu đãi đặc quyền..
Giá TTS dự kiến: Hơn 7 tỷ.
Đơn giá dự kiến: ~ 78tr/m² siêu rẻ.

Sân chơi & đường dạo bộ nội khu.
Tổ hợp bể bơi ngoài trời.
Đồi cỏ đa năng.
Đường chạy bộ thư giãn.

Tại sao chọn Imperia Signature?
Vị trí trung tâm, kết nối linh hoạt.
Thiết kế đẳng cấp, tiện ích chuẩn quốc tế.
Không gian xanh, sống chất lượng.

Cơ hội vàng sở hữu căn hộ GÓC đẹp nhất dự án.
- Ngoài ra bên E còn quỹ căn Studio 1PN + 2PN 3PN M1 M2 M3 các tầng đẹp.
Liên hệ Em Hùng để nhận thêm thông tin dự án và sở hữu cho mình căn hộ ưng ý nhất.

Xem thêm

Liên hệ:

036 328 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Căn góc

Vị trí bản đồ

Giá thương lượng

3 PN, 2 WC
89.6 m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Imperia Signature Cổ Loa, X. Đông Hội, H. Đông Anh, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn Hữu Hùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn 3PN tòa Y4 Imperia Cổ Loa đơn giá siêu rẻ tầng thấp mặt sảnh ký trưc tiếp chủ đầu tư MIK - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.