Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán gấp Căn góc tầng trung siêu đẹp (1801 - tầng 18)

Ngày đăng: 14/04/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn góc tầng trung siêu đẹp (1801 - tầng 18), diện tích thông thủy 66,8m² với 2 phòng ngủ, 2 WC và 1 ban công, đã hoàn thiện và đưa vào sử dụng từ tháng 5/2020, hiện trạng còn rất mới.

Thiết kế căn hộ thông minh, gọn gàng, ngăn nắp, ánh sáng tự nhiên tràn ngập. Cửa hướng Tây Nam, ban công Tây Bắc, view nội khu yên tĩnh, không gian xung quanh thoáng đãng, trong lành, gần sông và bãi giữa Sông Hồng, không bị che chắn tầm nhìn.

Căn hộ để lại toàn bộ nội thất và đồ điện tử chất lượng cao, bao gồm:

2 giường đôi, 1 giường đơn (có thể bố trí làm góc đọc sách hoặc nơi ngủ cho khách)

2 tủ quần áo, 2 bàn học/làm việc, tủ giày, tủ bếp

Thiết bị nhà bếp nhập khẩu Đức: bếp, hút mùi, bồn rửa

Bàn ăn, 03 điều hòa, tủ lạnh, máy giặt, bình nóng lạnh

Đèn sưởi nhà tắm, máy lọc nước, giàn phơi thông minh

Khu dân trí cao, hàng xóm thân thiện, an toàn, trẻ nhỏ thoải mái chơi đùa ngoài hành lang.

Vị trí lý tưởng cho gia đình:

Đi bộ tới trường mẫu giáo, ngay cạnh trường tiểu học và sát trường cấp 2 (ngay dưới chân tòa nhà)

Giao thông thuận lợi: cách sân bay Nội Bài 15 phút đi ô tô, cách Hồ Hoàn Kiếm khoảng 15 phút xe máy

Gần khu công nghiệp Bắc Thăng Long, công viên Hòa Bình và công viên Kim Quy (đang xây dựng)

Giá bán: 3,930 tỷ (bao toàn bộ chi phí sang tên)

Xem thêm

Liên hệ:

097 357 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Giao thông thuận lợi, Căn góc

Vị trí bản đồ

3,93 tỷ

2 PN, 2 WC
66.8 m²
58,83 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Intracom Riverside Vĩnh Ngọc, Đ. Võ Nguyên Giáp, X. Vĩnh Ngọc, H. Đông Anh, Tp. Hà Nội
CT

Chị Thu

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán gấp Căn góc tầng trung siêu đẹp (1801 - tầng 18) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.