Tin đăng đã hết hạn.

Hàng Hot nhất thị trường chung cư Vin Cổ Loa - Căn 1Pn+ tháp Mayfair (M1) | View KS JW Marriot & Hồ

Ngày đăng: 10/04/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

1BR+1 | 47,5 m² | View Khách sạn JW Marriot & Hồ điều hòa 32ha & Trung tâm triển lãm Grand Expo
Hướng: Đông Bắc ban công Tây Nam mang đến không gian thông thoáng, đón gió tự nhiên, tạo cảm giác mát mẻ vào mùa hè, ấm áp vào mùa đông, mang lại tài lộc & vượng khí cho gia chủ.

Lợi thế đầu tư:
+) Căn hộ cao cấp giữ vững giá trị "bất chấp" thị trường
+) Cầu Tứ Liên khởi công T5/2025 nối trực tiếp dự án sang Hồ Tây
+) Dễ dàng cho thuê với vị trí đẳng cấp kết nối nhiều tuyến đường quan trọng như Sân Bay hay Cao tốc Hải Phòng
+) Sử dụng hệ sinh thái Vinhomes đẳng cấp như Grand Word & Bệnh viện & TTTM
+) Khả năng thanh khoản cực cao với tiềm năng cho thuê cực tốt

Tiện ích nội khu:
+) Hồ bơi chuẩn resort không gian thư giãn đẳng cấp ngay dưới chân nhà.
+) Phòng gym & spa hiện đại trang bị thiết bị tối tân, mang đến trải nghiệm chăm sóc sức khỏe toàn diện.
+) Sân chơi trẻ em, công viên xanh nội khu nơi các thế hệ cùng tận hưởng cuộc sống an lành.
+) Tắm khoáng nóng Osen, tập Golf 3D những tiện ích xa xỉ giúp nâng tầm phong cách sống.

Xem thêm

Liên hệ:

096 320 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

5,62 tỷ

2 PN, 1 WC
47.5 m²
118,32 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Imperia Signature Cổ Loa, X. Đông Hội, H. Đông Anh, Tp. Hà Nội
CN

Cường Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hàng Hot nhất thị trường chung cư Vin Cổ Loa - Căn 1Pn+ tháp Mayfair (M1) | View KS JW Marriot & Hồ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.