Bán căn hộ Bcons Green Emerald giá 2 tỷ780, đang cho thuê 12 triệu/tháng, ngay làng Đại Học.

Ngày đăng: 22/05/2026

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Cần bán căn hộ tại Bcons Green Emerald thuộc khu đô thị Bcons City, vị trí đẹp, giá tốt nhất khu vực hiện tại. Thông tin chi tiết căn hộ - Giá bán: 2 tỷ 780 (bao toàn bộ thuế phí sang tên) - Thương lượng cho khách thiện chí - Hiện đang cho thuê: 12 triệu/tháng (có dòng tiền sẵn) - Căn hộ thiết kế hiện đại, tối ưu diện tích - Nhà đẹp, vào ở ngay hoặc tiếp tục khai thác cho thuê - Vị trí & kết nối giao thông Căn hộ tọa lạc tại trung tâm Dĩ An, khu vực giáp ranh TP.HCM, thuận tiện di chuyển: - Sát Làng Đại học Quốc gia TP.HCM nhu cầu thuê cực cao - Gần Bến xe Miền Đông mới - Kết nối nhanh tuyến Metro số 1 Bến Thành Suối Tiên - Di chuyển thuận tiện về Thủ Đức và trung tâm TP.HCM Khu vực có tốc độ phát triển nhanh, tiềm năng tăng giá cao. - Tiện ích nội khu ngoại khu đầy đủ - Hồ bơi, công viên, khu thể thao - Trung tâm thương mại, shophouse - Trường học, dịch vụ xung quanh - An ninh 24/7, môi trường sống văn minh Lý do nên mua căn này - Giá tốt nhất hiện tại: 2 tỷ780 (bao thuế phí) - Có sẵn dòng tiền 12 triệu/tháng - Khu vực sát TP.HCM, dễ cho thuê, thanh khoản cao - Phù hợp: đầu tư giữ tài sản mua ở lâu dài Liên hệ xem nhà thực tế: 0938783268

Xem thêm

Liên hệ:

093 878 ****

Vị trí bản đồ

2,78 tỷ

2 PN, 2 WC
52 m²
53,46 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Bcons City, P. Đông Hòa, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
MH

Mr. Hùng

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Bcons Green Emerald giá 2 tỷ780, đang cho thuê 12 triệu/tháng, ngay làng Đại Học. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.