Chính chủ cần bán căn hộ Bcons Garden 2PN - 2WC - 58m2 giá 1,960 tỷ/căn. Bao hết thuế phí sang tên

Ngày đăng: 22/05/2026

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/20
Mô tả tin đăng

* Chính chủ bán gấp giá rẻ, sổ hồng sẵn, nhận nhà ở ngay. + 2PN - 2WC - DT: 58m2 giá bán 1,960 tỷ/ căn logia. + 2PN - 2WC - DT: 58m2 giá bán 2,250 tỷ/ căn góc. + 3PN - 2WC - DT: 70m2 giá bán 2,650 tỷ/ căn góc. * Bao hết thuế phí sang tên. Sổ Hồng sẵn. * Hỗ trợ vay 80% lãi suất ưu đãi cố định 2 năm 9.7%/năm (hỗ trợ hồ sơ VAt đơn giản nhanh chóng khi Anh/chị có nhu cầu vay). Bcons Garden. - Vị trí: 65 Phạm Hữu Lầu, Phường Dĩ An, Tp Hồ Chí Minh. - CĐT: Bcons Group. - Quy mô: 16,669m2. - MĐXD: 35%. - Kết cấu: 4 Block - Cao 27 tầng + 2 hầm. - Thiết kế: 2PN 1WC - 2PN 2WC - 3PN 2WC. - Diện tích: 43m2 - 70m2. - Tổng số căn: 1.834 căn hộ. Tiện ích: Hồ Bơi, Gym, Spa, Caffe, nhà trẻ, khu gui chơi trẻ em, công viên trẻ em, công viên dạo bộ, Vinmart, Bách Hoá SV, hàng quán ăn uống... Liên hệ xem nhà: 0901118286Zalo em Thoa).

Xem thêm

Liên hệ:

090 111 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

1,96 tỷ

2 PN, 2 WC
58 m²
33,79 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Bcons Garden, Đ. Phạm Hữu Lầu, P. Dĩ An, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
0

0901118286

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán căn hộ Bcons Garden 2PN - 2WC - 58m2 giá 1,960 tỷ/căn. Bao hết thuế phí sang tên - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.