Căn hộ 2PN, 2WC, 62.47m2, tầng 18, Tháp Avis, dự án TT Avio, 2.38 tỷ.

Ngày đăng: 22/05/2026

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- Căn hộ tháp Avis, dự án TT Avio, Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương. - 62.47m2, 2PN, 2WC - Đã ký hợp đồng mua bán. - Hướng Đông Nam mát mẻ, tầng 18. - 2.38 tỷ.

Xem thêm

Liên hệ:

090 371 ****

Vị trí bản đồ

2,38 tỷ

2 PN, 2 WC
62.47 m²
38,1 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
TT AVIO, Đ. ĐT 743C, P. Tân Đông Hiệp, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
NK

Nguyễn Kiệt

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Căn hộ 2PN, 2WC, 62.47m2, tầng 18, Tháp Avis, dự án TT Avio, 2.38 tỷ. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.