Căn hộ làng ĐH Quốc Gia TP HCM có trung tâm thương mại bên dưới , giá chỉ 2.995ty

Ngày đăng: 22/05/2026

5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ , 2 wc tại dự án Bcons center city. Giá chỉ từ 2,995 tỷ. Diện tích từ 52.65m2 . Bên dưới chân nhà đầy đủ tiện ích như : trung tâm thương mại 7 tầng, nhà hàng, khách sạn, rạp phim, khu mua sắm, ăn uống vui chơi, giải trí... trường học từ mầm non đến THPT + Cách làng ĐH Quốc Gia TP HCM 2 phút di chuyển + Gần metro Bến Thành - Suối Tiên, gần vành đai 3... + Vốn chỉ từ 597tr sở hữu ngay --- Có ngân hàng cho vay lên đến 80% giá trị căn hộ, 0 đồng gốc lãi đến khi nhận bàn giao nhà === Chi tiết liên hệ e Trang 0918221878

Xem thêm

Liên hệ:

091 822 ****

Vị trí bản đồ

3 tỷ

2 PN, 2 WC
52.65 m²
56,98 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Bcons City, P. Đông Hòa, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
0

0918221878

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Căn hộ làng ĐH Quốc Gia TP HCM có trung tâm thương mại bên dưới , giá chỉ 2.995ty - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.