Bán gấp căn góc, tầng trung chung cư Bcons Suối Tiên, Dĩ An, 2.67 tỷ, 57,8m2, 2PN, 2WC

Ngày đăng: 22/05/2026

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Bcons Suối Tiên, Đường Tân Lập, Phường Đông Hòa, Hồ Chí Minh - Thành phố Dĩ An, Bình Dương cũ mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình hiện đại. - Diện tích 57,8m2, thiết kế 2PN, 2WC, nội thất đầy đủ. - Căn góc, tầng trung hướng cửa chính và ban công đều Đông Bắc, phong thủy tốt. - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho khách hàng. Tiện ích xung quanh: - Cơ sở 2 bệnh viện ung bướu TP. Hồ Chí Minh. - Công viên Văn hóa Suối Tiên và Công viên Lịch sử Văn hóa Dân tộc. - Winmart + , Bách Hóa Xanh, Siêu Thị 621 gần đó. - Trường mầm non Ngôi Nhà Phía Đông, Trung tâm Giáo dục Quốc phòng và An ninh - Đại học Quốc gia TP. Hồ Chí Minh. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0901119339 hoặc gặp Trương Hoàng Vũ.

Xem thêm

Liên hệ:

090 111 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

2,67 tỷ

2 PN, 2 WC
57.8 m²
46,19 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Bcons Suối Tiên, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
0

0901119339

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán gấp căn góc, tầng trung chung cư Bcons Suối Tiên, Dĩ An, 2.67 tỷ, 57,8m2, 2PN, 2WC - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.