Giá không thể tốt hơn! Căn hộ Officetel tại PiCity Sky Park, 1,3 tỷ, 32m2

Ngày đăng: 22/05/2026

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại PiCity Sky Park, Đường Bình Đường, Phường Dĩ An, Hồ Chí Minh (Thành phố Dĩ An, Bình Dương cũ) mang đến không gian sống lý tưởng với nhiều tiện ích. + Diện tích: 32m2, 1 phòng ngủ, 1 phòng tắm, thiết kế thông minh. + Hướng cửa chính: Đông Bắc, ban công hướng Tây Nam, đón gió và ánh sáng tự nhiên. + Nội thất cơ bản, phù hợp cho những ai yêu thích sự tiện nghi. + Giá: 1,3 tỷ VND, một cơ hội đầu tư hấp dẫn. Căn hộ này nổi bật với thiết kế hiện đại và đầy đủ tiện ích, giúp cư dân tận hưởng cuộc sống thoải mái và tiện nghi. Chi tiết dự án: - Vị trí: Quốc lộ 1A, phường An Bình, TP. Dĩ An, Bình Dương, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận. - Chủ đầu tư: Tập đoàn PiGroup, uy tín và chất lượng. - Tiện ích: Hồ bơi tràn bờ, khu tập gym, sân thể thao đa năng, khu vui chơi giải trí. - Thiết kế: Gồm 3 block với 1568 căn hộ, bàn giao kèm nội thất cơ bản và hệ thống Smarthome. Gần các tiện ích xung quanh như: - Cách trường mầm non Minions khoảng 2km. - Cách siêu thị Bách Hóa Xanh khoảng 2km. - Cách bệnh viện Đa Khoa Hoàn Hảo khoảng 2km. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: 0909892122 Hạnh Opal Home.

Xem thêm

Liên hệ:

090 989 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

1,3 tỷ

1 PN, 1 WC
32 m²
40,63 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
PiCity Sky Park, Đ. Bình Đường 2, P. An Bình, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
MH

Ms. Hạnh Opal Home

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Giá không thể tốt hơn! Căn hộ Officetel tại PiCity Sky Park, 1,3 tỷ, 32m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.