Bcons green view , bán căn 51m2 full nội thất xịn , căn 2pn giá chỉ 2ty280 . bao thuế phí sang tên

Ngày đăng: 21/05/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

+ vị trí: bcons green view - căn hộ big c dĩ an, liền kề thủ đức, quận 9. mặt tiền quốc lộ 1k - phạm văn đồng nối dài cách sân bay chỉ 20 phút chạy xe, đối diện làng đại học thủ đức. căn hộ 2p-2wc diện tích : 51m2 giá bán2ty280 - sổ sẵn có thể công chứng ngay . ngân hàng hổ trợ vay 70% - 80% . nhà sạch sẽ - mơi có thể vào ở ngay . tiện ích nội khu như : hồ bơi , công viên nho nhỏ , khu vui chơi cho trẻ , trường mầm non , siêu thị mini , nhà thuốc , spa , sân bóng chuyền , cầu lông . . . mt ql 1k - phạm văn đồng nối dài nên rất thuận tiện đi lại , gần ga metro suối tiên , bến xe miền đông mới , làng đại học , siêu thị go dỉ an . . . kết nối tt tphcm , sân bay tân sơn nhất chỉ 30 phút . liên hệ ngay em ly na chuyên bán bocns để được tư vấn và hổ trợ 24/7. zl/call : 0934 939 *** để được xem nhà .

Xem thêm

Liên hệ:

093 493 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

2,28 tỷ

2 PN, 2 WC
51 m²
44,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Bcons Green View, Đ. Quốc lộ 1K, P. Đông Hòa, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
LN

Ly Na

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bcons green view , bán căn 51m2 full nội thất xịn , căn 2pn giá chỉ 2ty280 . bao thuế phí sang tên - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.