Thanh toán tiến độ 2.03 tỷ! chọn ngay căn hộ 2PN Bcons kế bên làng đại học Tp.HCM

Ngày đăng: 21/05/2026

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Căn hộ 2PN cạnh bên làng đại học Tp.HCM. Vị trí đắc địa, liền kề tuyến Bus và Metro đường xá rộng rãi không lo kẹt xe. Tiện ích ngoại khu hiện hữu: bệnh viện, trường học, chuỗi ẩm thực nổi tiếng, kết hợp cà phê - ăn vặt - chợ truyền thống... đáp ứng mọi nhu cầu của cư dân. Đặc biệt tại đây sở hữu 7 TTTM tầng rộng lớn, 3 tầng khách sạn hạng sang, 2 tòa nhà văn phòng với hàng nghìn nhân sự chất lượng cao, đảm bảo giá trị của căn hộ gia tăng liên tục theo thời gian. Căn hộ dễ ở - dễ cho thuê - tiềm năng sinh lời cao qua các năm. Với khoản tiền 2.03 tỷ trả theo tiến độ ngân hàng hỗ trợ ân hạn gốc và lãi phần còn lại. Liên hệ em Nghĩa ngay hôm nay tư vấn chi tiết ạ!

Xem thêm

Liên hệ:

036 525 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

2,03 tỷ

2 PN, 2 WC
55 m²
36,91 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Bcons City, P. Đông Hòa, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
BN

Bùi Đặng Nghĩa

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Thanh toán tiến độ 2.03 tỷ! chọn ngay căn hộ 2PN Bcons kế bên làng đại học Tp.HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.