Độc quyền căn góc bcons polygon 2pn 59m2 giá chỉ 2,6 tỷ, sổ sẵn, kết nối bình thạnh chỉ 15p

Ngày đăng: 21/05/2026

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

BCONS POLYGON CĂN GÓC 2PN 2WC 59m², GIÁ 2,6 TỶ ĐÃ BAO THUẾ PHÍ Căn hộ thuộc dự án Bcons Polygon, nằm trên trục Bế Văn Đàn, vị trí giáp TP. Thủ Đức và cách đại lộ Phạm Văn Đồng khoảng 500m. Khu vực kết nối thuận tiện về trung tâm TP.HCM, sân bay Tân Sơn Nhất cũng như các khu thương mại lớn của Thủ Đức. Thông tin căn hộ: _ Diện tích: 59m² _ Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh _ Căn góc với 2 mặt thoáng, đón gió và ánh sáng tự nhiên _ Tầng đẹp, view thoáng _ Không gian bố trí hợp lý, phù hợp nhu cầu ở thực hoặc khai thác cho thuê Hiện trạng và giá bán: _ Giá bán: 2,6 tỷ, đã bao gồm thuế phí sang tên _ Căn hộ hiện đang có hợp đồng thuê 7,5 triệu/tháng Pháp lý: _ Sổ hồng riêng, sở hữu lâu dài _ Công chứng sang tên nhanh _ Hỗ trợ vay ngân hàng lên đến 70% Tiện ích nội khu: _ Hồ bơi _ Công viên nội khu _ Khu vui chơi trẻ em _ Shophouse và cửa hàng tiện lợi _ An ninh 24/7, kiểm soát ra vào Tiện ích xung quanh: _ Gần chợ Bế Văn Đàn _ Di chuyển nhanh đến Bệnh viện Thủ Đức _ Kết nối thuận tiện đến Gigamall và Vincom Thủ Đức _ Xung quanh đầy đủ trường học các cấp Kết nối giao thông: _ Khoảng 500m ra đại lộ Phạm Văn Đồng _ Khoảng 20 phút đến sân bay Tân Sơn Nhất _ Khoảng 25 phút di chuyển về Quận 1 Điểm nổi bật: _ Căn góc 59m² hiếm, không gian thoáng và nhiều ánh sáng tự nhiên _ Giá 2,6 tỷ đã bao thuế phí, mức giá cạnh tranh trong khu vực _ Có sẵn hợp đồng thuê 7,5 triệu/tháng, phù hợp khách đầu tư giữ tài sản và khai thác dòng tiền Liên hệ: Duy Anh 0899893148 Chuyên căn hộ Bcons, hỗ trợ xem nhà nhanh, làm việc trực tiếp chủ nhà, tư vấn pháp lý và vay ngân hàng rõ ràng.

Xem thêm

Liên hệ:

089 989 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

2,6 tỷ

2 PN, 2 WC
59 m²
44,07 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Bcons Polygon, P. An Bình, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
DA

Duy Anh

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Độc quyền căn góc bcons polygon 2pn 59m2 giá chỉ 2,6 tỷ, sổ sẵn, kết nối bình thạnh chỉ 15p - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.