Tin đăng đã hết hạn.

Chủ Bán Gấp Căn Hộ 2PN ngay Suối Tiên

Ngày đăng: 06/10/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

- dt 50,3m2, 2PN 2WC,sổ sẵn, nhà sẵn - ngân hàng cho vay ngay 1.4tỷ - để lại full nội thất Gọi gấp em thiệu bcons 0985569882

Xem thêm

Liên hệ:

098 556 ****

Vị trí bản đồ

2,19 tỷ

2 PN, 2 WC
50.3 m²
43,54 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Bcons Suối Tiên, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
EB

Em Thiệu Bcons

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ Bán Gấp Căn Hộ 2PN ngay Suối Tiên - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.