Tin đăng đã hết hạn.

Suất Nội Bộ 1PN 1 tỷ 6 Bcons Asahi - Căn hộ mặt tiền QL 1K, sát bên Làng Đại Học, Ga Metro

Ngày đăng: 30/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn 1PN đã cháy giỏ hàng nhưng hiện tại em vẫn còn suất nội bộ căn đẹp cả 1PN - 2PN - 3PN. Đây là cơ hội hiếm có để sở hữu căn hộ chuẩn Nhật ngay cửa ngõ TP. HCM ạ. 1. - Giá chỉ từ 1 tỷ 6 cho căn hộ 1 phòng ngủ, cơ hội an cư lý tưởng hoặc đầu tư sinh lời. - Mặt tiền trục Phạm Văn Đồng nối dài, kết nối nhanh Bình Dương Thủ Đức trung tâm TP. HCM. - Sát Làng Đại học Thủ Đức, môi trường sống văn minh, cộng đồng trí thức trẻ. - Liền kề tuyến Metro số 1, giá trị gia tăng bền vững theo hạ tầng. - Thiết kế phong cách Nhật Bản, tối ưu công năng, bàn giao nội thất cao cấp. - Hệ thống tiện ích đầy đủ: Hồ bơi, công viên, trung tâm thương mại, khu vui chơi. 2. - Giá chính thức từ 46 - 47 triệu/m² full VAT. - Ngân hàng hỗ trợ vay đến 70%, ưu đãi miễn lãi suất cho đến khi nhận nhà. - Pháp lý minh bạch chủ đầu tư uy tín, đảm bảo an toàn tuyệt đối cho khách hàng. - Suất nội bộ căn đẹp tầng đẹp có cả 1PN 2PN 3PN. = Bcons Asahi - Căn hộ chuẩn Nhật, an cư đẳng cấp, đầu tư sinh lời dài hạn. - Thông tin liên hệ. Nguyễn Điền Bcons0362739081 nguyendienbcons@gmail.com Gọi hoặc kết nối zalo em Điền gửi thông tin dự án mình tham khảo nhé!

Xem thêm

Liên hệ:

036 273 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

1,6 tỷ

1 PN, 1 WC
38 m²
42,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Bcons Polygon, P. An Bình, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
ĐN

Điền Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Suất Nội Bộ 1PN 1 tỷ 6 Bcons Asahi - Căn hộ mặt tiền QL 1K, sát bên Làng Đại Học, Ga Metro - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.