Tin đăng đã hết hạn.

Bcons Asahi - mặt tiền Quốc Lộ 1K - Bảng giá full các căn hộ + chiết khấu độc quyền + tặng vàng

Ngày đăng: 29/09/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

Chào quý anh chị, Em là Yến chuyên phân phối trực tiếp các căn hộ từ CDT Bcons. Hiện tại dự án Bcons Asahi đã có giá phân phối chính thức. Anh chị quan tâm liên hệ em để nhận bảng giá full toàn bộ các căn hộ + chiết khấu độc quyền sàn + ưu đãi tặng thêm vàng khi chốt HĐMB thành công. Thông tin dự án: Giá: Từ 42 triệu/m2 - liên hệ để có bản giá độc quyền full các căn hộ. Kết nối Metro 1, gần trường học, bệnh viện Trung tâm thương mại... Vị trí 2 mặt tiền Phạm Văn Đồng (nối dài). Thiết kế căn hộ chuẩn Nhật Bản. Chủ đầu tư pháp lý uy tín Bcons. Tiện ích nội khu hiện đại, đa dạng - 3 tầng thương mại. Căn hộ đa dạng: 1 - 2 - 3 PN. Thanh toán trước chỉ 15% ~ 300 triệu, lãi suất 0% đến nhận nhà - ân hạn gốc tiếp 1 năm sau nhận nhà. Sở hữu căn hộ Bcons Asahi nâng tầm chất sống, đầu tư sinh lợi vững bền. Liên hệ em Yến 0908388681 ngay để được tư vấn chi tiết và chọn căn đẹp ngay.

Xem thêm

Liên hệ:

090 838 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông

Vị trí bản đồ

2,01 tỷ

2 PN, 1 WC
47 m²
42,77 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Bcons Polygon, P. An Bình, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
LY

Lương Thị Hải Yến

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bcons Asahi - mặt tiền Quốc Lộ 1K - Bảng giá full các căn hộ + chiết khấu độc quyền + tặng vàng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.