Tin đăng đã hết hạn.

Tt avio - bán căn 56m2 ký hđmb trực tiếp cđt ngay. giá 1,9 tỷ. thanh toán 9tr/tháng

Ngày đăng: 30/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

CĂN HỘ TT AVIO 10% SỞ HỮU KÝ HĐMB NGAY, THANH TOÁN CHỈ 9 TRIỆU/THÁNG ĐẾN KHI NHẬN NHÀ ~40% Vị trí vàng: Mặt tiền đường DT743C, trung tâm Dĩ An chỉ 3 phút đến Vincom Dĩ An, 30 phút đến TP.HCM, liền kề TP. Thủ Đức. Mua trực tiếp từ Chủ đầu tư pháp lý minh bạch, an toàn tuyệt đối. Thanh toán siêu nhẹ: Góp chỉ từ 9 triệu/tháng, KHÔNG cần vay ngân hàng. Tiện ích cao cấp: Hồ bơi, công viên nội khu, shophouse thương mại, trường học đáp ứng đầy đủ nhu cầu sống và đầu tư. Thiết kế tối ưu: Căn hộ thông minh, diện tích đa dạng từ 1 - 3PN, view sông công viên thoáng mát. Giá chỉ từ 1,5 tỷ/căn Số lượng giỏ hàng có hạn, ưu tiên khách giữ chỗ sớm. Liên hệ Minh Sơn để được tư vấn chi tiết & chọn căn đẹp nhất!

Xem thêm

Liên hệ:

090 926 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

2,02 tỷ

2 PN, 1 WC
56.25 m²
35,91 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
TT AVIO, Đ. ĐT 743C, P. Tân Đông Hiệp, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
MS

Minh Sơn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tt avio - bán căn 56m2 ký hđmb trực tiếp cđt ngay. giá 1,9 tỷ. thanh toán 9tr/tháng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.