Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC 2PN, 2WC, 53m2 tại Bcons Avenue, 2,27 tỷ, Dĩ An TP HCM

Ngày đăng: 26/09/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư Bcons Avenue, tọa lạc tại Đường Xa Lộ Hà Nội, phường Bình Thắng, TP. Dĩ An, Căn hộ 2 phòng ngủ + 2WC, với thiết kế hiện đại và tiện nghi, diện tích 53m2, giá chỉ 2,27 tỷ VND. Điểm đặc sắc: Căn hộ có thiết kế 2PN + 1WC, không gian mở thoáng đãng, diện tích hợp lý, phù hợp cho gia đình nhỏ. Căn hộ còn có các tiện ích như khu vườn BBQ, hồ bơi trên cao, shophouse, nhà trẻ và phòng sinh hoạt cộng đồng, đảm bảo đáp ứng nhu cầu sống của cư dân. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem căn hộ: 0978865550 XUÂN TRƯỜNG BDS THỦ THIÊM.

Xem thêm

Liên hệ:

097 886 ****

Vị trí bản đồ

2,27 tỷ

2 PN, 1 WC
53 m²
42,83 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Bcons Avenue, Đ. Xa Lộ Hà Nội, P. Bình Thắng, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
0

0978865550

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC 2PN, 2WC, 53m2 tại Bcons Avenue, 2,27 tỷ, Dĩ An TP HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.