Tin đăng đã hết hạn.

Dự án căn hộ mới tại trung tâm phía Đông TPHCM Ngay ga Metro số 1 nối dài, mặt tiền đường N4

Ngày đăng: 29/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

- Dự án căn hộ mới tại trung tâm phía Đông TPHCM Ngay ga Metro số 1 nối dài - Mặt tiền đường N4 Tân Đông Hiệp Liền kề Làng Đại học chỉ vài phút di chuyển Hạ tầng đang phát triển mạnh, tiềm năng tăng giá rõ rệt - Chi tiết sản phẩm & chính sách: Căn hộ 1PN Giá chỉ từ 1.5 tỷ Thanh toán trước chỉ từ 350 triệu (~15%) Ngân hàng hỗ trợ vay 70% lãi suất 0% trong 24 tháng ân hạn gốc đến 5 năm Dự kiến bàn giao Quý 2/2027- nhiều thời gian chuẩn bị tài chính Tiện ích nội khu: hồ bơi, công viên, trung tâm thương mại, gym - Phù hợp cho cả: Người mua để ở: Tài chính nhẹ Chủ động kế hoạch Nhà đầu tư: Giá F0 Vị trí chiến lược Tăng giá & cho thuê dễ dàng Mua cho con: vị trí ngay cạnh làng Đại học Quốc Gia -CƠ HỘI KHÔNG CÒN NHIỀU Quà tặng cho 10 khách hàng đầu tiên từ ngày 10/9-25/09 Tivi Samsung smart 55, Bộ loa Comment QUAN TÂM để nhận bảng giá và thông tin chính thức từ chủ đầu tư! Liên hệ: 0921282882 ngay để được hỗ trợ chọn căn đẹp, tư vấn miễn phí!

Xem thêm

Liên hệ:

092 128 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

1,87 tỷ

2 PN, 2 WC
52 m²
35,96 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Bcons Solary, Đ. 4, P. Tân Đông Hiệp, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
TS

Tạ Thanh Sơn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Dự án căn hộ mới tại trung tâm phía Đông TPHCM Ngay ga Metro số 1 nối dài, mặt tiền đường N4 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.