Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ thanh toán chưa tới 7 triệu/tháng, dễ dàng sở hữu căn hộ với mức cho thuê 10 triệu/tháng

Ngày đăng: 24/09/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn hộ cao cấp Nhật Bản TT Avio. Vị trí vô cùng tiềm năng: Mặt tiền đường TL 743 C, Sát vách Thủ Đức, ngay Vincom Plaza Dĩ An. Tổng thầu xây dựng Ricons, nhà thầu top 3 Việt Nam. Giá từ 34 triệu/ m², giá tốt nhất thị trường Dĩ An TP HCM hiện nay. Góp chỉ 6 - 9 triệu/ tháng trong 2 năm liên tiếp - không vay đến khi nhận nhà. "Combo chu toàn" từ Liên doanh Nhật Bản: Góp 6 - 9 triệu/tháng đến khi bàn giao nhà, không cần vay, thể hiện uy tín, tiềm lực của Chủ đầu tư. - Bàn giao full nội thất, nhận nhà xách vali vào ở ngay. - Thiết bị bàn giao cao cấp từ các thương hiệu Toshiba, Panasonic, Hafele, Yale,... - Hơn 80 tiện ích đẳng cấp miễn phí: Sảnh 5 sao, hệ thống hồ bơi muối khoáng, phòng xông hơi Hinoki, sân Pickle ball, gym, Yoga, Co - Working Space, phòng tiệc, phòng thể thao giải trí trong nhà, BBQ tầng thượng, wifi toàn khu và hệ thống nước sạch,... Liên hệ: 0774770769em Ngân) em luôn sẵn sàng hỗ trợ anh chị tư vấn thông tin, chọn căn và xem nhà mẫu ạ.

Xem thêm

Liên hệ:

077 477 ****

Vị trí bản đồ

1,23 tỷ

1 PN, 1 WC
33 m²
37,27 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
TT AVIO, Đ. ĐT 743C, P. Tân Đông Hiệp, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
PN

Phan Kim Ngân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ thanh toán chưa tới 7 triệu/tháng, dễ dàng sở hữu căn hộ với mức cho thuê 10 triệu/tháng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.