Tin đăng đã hết hạn.

Green Diamond: GH nội bộ căn hộ VIP tầng 9(trần nhà 3,6m), iPad liền tay trúng Mazda6 sang trọng

Ngày đăng: 22/09/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Nhận booking có hoàn lại tháp Green Diamond thuộc KDT Bcons City - Tặng Ipad. Giỏ Hàng 20 căn đẹp. - Căn 1PN - 1WC 36m2 giá từ 1tỷ 7 - Căn 2PN - 2WC 52 - 62m² giá từ 2tỷ2 - 2tỷ5. - Căn 3PN - 2WC 60 - 94m² giá từ 2tỷ5 - 4tỷ7. * Bàn giao. - Thiết bị và nội thất cao cấp Hafele: Bếp từ, Hút mùi, chậu rửa. - Tủ bến trên, tủ bếp dưới gỗ An Cường, mặt bếp đá Granite.. - Hệ thống lọc nước sạch uống tại vòi. - Phòng vệ sinh giao đầy đủ thiết bị cao cấp thương hiệu Hafele... - Cửa gỗ lõi thép. - Hệ thống đèn chiếu sáng, trần thạch cao đầy đủ... - Thanh toán 5% sở hữu ngay căn hộ Kim Cương. Ngân hàng hỗ trợ vay tối đa 70 - 80%, được hỗ trợ ân hạn 18tháng. Tiện ích vượt trội: Tháng 10/2025 hoạt động 3 tầng TTTM, phòng Gym, spa, nhà hàng, siêu thị, rạp chiếu phim, khu mua sắm, nhà trẻ, công viên cây xanh, phố đi bộ, hồ bơi, shophouse, trường Bschool, phố ẩm thực, sân thể thao đa năng, trạm xe bus di chuyển ra Metro. - Giao thông thuận tiện, kết nối quốc lộ 1K và Xa Lộ Hà Nội, Metro Suối Tiên, Metro Làng Đại Học QG, Bến xe MĐ, Vành Đai 3. - Cơ hội bóc thăm trung Mazda 6 vào ngày 5/10 cho khách hàng có giao dịch. Anh chị khách hàng quan tâm IB em Cường để được tư vấn chọn căn nhé.

Xem thêm

Liên hệ:

090 964 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

1,7 tỷ

36 m²
47,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Bcons City, P. Đông Hòa, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
PC

Phạm Cường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Green Diamond: GH nội bộ căn hộ VIP tầng 9(trần nhà 3,6m), iPad liền tay trúng Mazda6 sang trọng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.