Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán gấp căn hộ 1PN, 1WC tại SAMSORA đã có số hồng, Vay NH 600 triệu. LH: o 93-994-862o

Ngày đăng: 19/09/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/16
Mô tả tin đăng

Cần bán gấp căn hộ 1PN, 1PN (34m) tại SAMSORA RIVERSIDE. Thuộc Dĩ AN, Bình Dương cũ (nay là Hồ Chí Minh). Vị trí: gần ngã ba Tân Vạn, cầu Đồng Nai thuận tiện di chuyển đi quận 9, Thủ Đưc, khu công nghệ cao, Làng đại học. Chung cư đã có nhiều tiện ích sống như: Công viên, hồ bơi, quán ăn, siêu thị, trường mầm non, caffe,... Căn hộ có: 1PN, 1WC (34m) bán để lại 1 ít nội thất như: Tủ lạnh mini, máy nước nóng, Rèm cửa, máy lạnh,... Giá: 940 triệu Đã có sổ hồng nên vay ngân hàng nào cũng được (tối đa lên đến 600 triệu) A/C cần xem nhà hoặc biết thêm thông tin liên hệ SĐT/ZALO: o 93-994-862o - SANG.

Xem thêm

Liên hệ:

093 994 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

940 triệu

1 PN, 1 WC
34 m²
27,65 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Samsora Riverside, Đ. Quốc lộ 1A, P. Bình Thắng, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
S

Sang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán gấp căn hộ 1PN, 1WC tại SAMSORA đã có số hồng, Vay NH 600 triệu. LH: o 93-994-862o - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.