Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ TT AVIO giá cực tốt chỉ từ 2 tỷ, trả góp chỉ 9 triệu/tháng, hỗ trợ vay 0% lãi suất

Ngày đăng: 20/09/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

TT AVIO căn hộ Nhật Bản cao cấp tại trung tâm Dĩ An. Giá chỉ từ 36,5tr/m² - 2 tỷ/căn 2PN. Trả góp chỉ 9tr/tháng 0% lãi suất. Vị trí đắc địa: Ngay Vincom Plaza Dĩ An, 10 phút tới Phạm Văn Đồng Thủ Đức, kết nối TP. HCM, Vsip, Sóng Thần. Tiện ích vượt trội: 89 tiện ích, hồ bơi muối khoáng, gym yoga, khu BBQ sân thượng, vườn cảnh quan, khu vui chơi trẻ em, an ninh 1 cổng ra vào. Ưu thế đầu tư: Giá cạnh tranh, hạ tầng Metro & Vành Đai 2 hoàn thiện cùng lúc bàn giao. Thiết kế chuẩn Nhật tối ưu công năng & ánh sáng. Bàn giao full nội thất cao cấp: Sàn gỗ, thiết bị vệ sinh sang trọng, Smart Home. Chủ đầu tư uy tín: Liên doanh Nhật Bản (Cosmos Initia, TT Capital, Koretasu). Thi công bởi RICONS Top 3 tổng thầu VN. Liên hệ 0978938311 để tham quan nhà mẫu 24/7 cơ hội bốc thăm Ôtô & SH cùng nhiều ưu đãi.

Xem thêm

Liên hệ:

097 893 ****

Vị trí bản đồ

2,04 tỷ

2 PN, 1 WC
56 m²
36,43 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
TT AVIO, Đ. ĐT 743C, P. Tân Đông Hiệp, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
KN

Kevin Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ TT AVIO giá cực tốt chỉ từ 2 tỷ, trả góp chỉ 9 triệu/tháng, hỗ trợ vay 0% lãi suất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.