Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC Bcons Garden, 2pn-1wc giá 1.550 tỷ, góc 63m2 giá 1,96 tỷ, view đẹp, tầng trung

Ngày đăng: 18/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Bcons Garden nằm ở vị trí cực chất tại Phạm Hữu Lầu, Dĩ An, Bình Dương, là căn hộ 2PN, 2WC, với diện tích 63m2. - Căn 2pn-1wc giá 1.550 tỷ - Căn góc 63m2 2pn-2wc giá 1,96 tỷ, quá hời cho một không gian sống hiện đại và tiện nghi! - Phong cách sống thoải mái, gần gũi với thiên nhiên, view đẹp từ ban công. - Phong thủy tốt, mang lại tài lộc và sức khỏe cho gia đình. - Không gian rộng rãi, đầy đủ tiện nghi, phù hợp cho các gia đình trẻ. - View đẹp, tầng trung Địa điểm tiện ích xung quanh - Bệnh viện Nam Anh - Công viên Dĩ An - Siêu thị Bách Hóa Xanh 377 Lý Thường Kiệt - Trường mầm non Tương Lai - Trường mầm non Montessori Tương Lai 2 Vincom Dĩ An Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí, gọi 0902513994 và gặp Gia Kiệt.

Xem thêm

Liên hệ:

090 251 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

1,96 tỷ

2 PN, 2 WC
63 m²
31,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Bcons Garden, Đ. Phạm Hữu Lầu, P. Dĩ An, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
GK

Gia Kiệt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC Bcons Garden, 2pn-1wc giá 1.550 tỷ, góc 63m2 giá 1,96 tỷ, view đẹp, tầng trung - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.