Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ samsora 34=945tr; 39= 1 tỷ;46= 1,2 tỷ;49=1,350 tỷ;57=1,5 tỷ;56m=1,750

Ngày đăng: 13/09/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

em hiền có rổ hàng căn hô samsora giá tốt căn hộ 1pn 1wc 34m giá bán 945tr căn hộ 1pn 1wc 39m giá bán 1 tỷ có full nội thất: tủ lạnh, máy lạnh, máy giặt, bàn ghế, sofa, giường, tủ áo quần,. . căn hộ 46m 1pn+ giá từ 1,2 tỷ có nội thất căn hộ 49m giá bán từ 1,350 tỷ full nội thất căn hộ 57m giá 1, 5ty view đẹp mát cả ngày căn hộ góc có nội thất dính tường giá bán 1,750 tỷ sdt em hiền 0932013216 tiện ích chung cư đầy đủ: công viên, hồ bơi, siêu thị, trường mầm non, quán ăn, cf,. . . gần với tuyến metro điện. gần bến xe miền đông mới cách làng đại học chỉ 6km, gần bigc đồng nai, kcn biên hòa 1-2, gần với khu cnc quận 9

Xem thêm

Liên hệ:

093 201 ****

Vị trí bản đồ

945 triệu

1 PN, 1 WC
34 m²
27,79 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Samsora Riverside, Đ. Quốc lộ 1A, P. Bình Thắng, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
PH

Phạm Thị Thu Hiền

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ samsora 34=945tr; 39= 1 tỷ;46= 1,2 tỷ;49=1,350 tỷ;57=1,5 tỷ;56m=1,750 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.