Tin đăng đã hết hạn.

Giỏ hàng nội bộ Solary, CK 6.1% - tivi 55inch - 1c vàng. TT 80tr sở hữu ngay căn 2pn ngay Metro

Ngày đăng: 14/09/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Bcons Solary là dự án thứ 14 của CĐT Bcons. Bàn giao quí 4.2027. Chỉ cần TT 5% 90triệu sở hữu ngay căn hộ 2PN - 1WC. Ngân hàng hỗ trợ vay tối đa 70 - 80%. Được ân hạn gốc 5 năm. Ân hạn lãi 2 năm. Thiết kế hiện đại, tiện nghi, tối ưu công năng: - Căn 2PN - 1WC (diện tích 47m2, 50m²). 1,65 tỷ - 1ty 800. - Căn 2PN - 2WC (diện tích 52m², 53m²). 2tỷ - 2tỷ2. - Căn 2PN - 2WC (diện tích 61m², 63m²). 2 tỷ2 - 2tỷ4. Tặng ngay 1C vàng - 1 tivi 55inch - chiết khấu 6.1%. Có 3 Tầng TTTM ngay dưới tại dự án. Siêu thị, khu vui chơi cho trẻ em, trường mầm non, công viên, khu ẩm thực, hồ bơi, công viên cây xanh.

Xem thêm

Liên hệ:

090 964 ****

Vị trí bản đồ

1,65 tỷ

2 PN, 1 WC
47 m²
35,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Bcons Solary, Đ. 4, P. Tân Đông Hiệp, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
PC

Phạm Cường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giỏ hàng nội bộ Solary, CK 6.1% - tivi 55inch - 1c vàng. TT 80tr sở hữu ngay căn 2pn ngay Metro - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.