Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ bcons tháp green sapphire mặt tiền đường thống nhất gần khu làng đại học

Ngày đăng: 04/09/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

cần bán căn hộ bcons City Tháp Green Sapphire ( chỉ con 1 căn duy nhất ) từ chủ đầu tư Diện tích 51m2 , hướng đông nam Nhà 2 phòng ngủ , 2 wc Xung quanh tiện ích , hồ bơi , trường học quốc tế , làng đại học , khu phức hợp sắp khai trương Chuẩn bị vào giai đoạn nhận nhà Giá 2 tỷ 456trieu LH 0909930352

Xem thêm

Liên hệ:

090 993 ****

Vị trí bản đồ

2,46 tỷ

2 PN, 2 WC
51 m²
48,24 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Bcons City, P. Đông Hòa, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
NH

Nguyễn Ngọc Hiển

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ bcons tháp green sapphire mặt tiền đường thống nhất gần khu làng đại học - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.