Tin đăng đã hết hạn.

Bán Bcons Green View - Làng Đại Học liền kề Thủ Đức - sổ hồng sẵn - ở ngay - 52m2 2PN giá 1,85 tỷ

Ngày đăng: 04/09/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Chủ đang mong bán nhanh căn hộ sẵn 2 máy lạnh, máy giặt, rèm cửa. Sẵn sổ hồng - công chứng ngay. Chung cư Bcons Green View - ngay Làng Đại Học - Liền kề Phạm Văn Đồng - mặt tiền QL 1K. Căn hộ 2 phòng ngủ - 2wc. Diện tích: 52m². Giá: 1,85 tỷ. Tiện íc đầy đủ: Hồ Bơi, phòng gym, sân chơi bóng rỗ, cầu lông, lối đi bộ rộng, công viên vui chơi cho bé, nhà thuốc, 3 siêu thị mini, spa, trường mầm non, trường cấp 1, 2, 3. Vị trí thuận tiện: Gần làng đại học - siêu thị GO Dĩ An - Ga metro Suối Tiên... Liền kề ĐL Phạm Văn Đồng. Di chuyển TT TPHCM Chỉ mất 15 phút. Kết nối giao thông thuận lợi. Mặt tiền đường QL 1K Dĩ An, chỉ 5 phút đến Quận Thủ Đức. Kết nối nhanh từ Quốc lộ 1K, Phạm Văn Đồng, dễ dàng di chuyển về trung tâm TP. HCM, TP. Biên Hòa. Gần Ga Metro Suối Tiên, Bến xe Miền Đông mới, tăng giá trị đầu tư. Tiện ích ngoại khu liền kề Thủ Đức. Chỉ 5 phút đến siêu thị GO Dĩ An, Vincom Thủ Đức. Gần bệnh viện Quốc tế Hạnh Phúc, BV Thủ Đức, hệ thống trường học từ mầm non đến đại học Quốc Gia TP. HCM. Kề bên khu du lịch Suối Tiên, sân golf Thủ Đức không gian giải trí cuối tuần lý tưởng. Anh chị cần mua căn hộ để ở, đầu tư cho thuê, đầu tư giữ tiền. Liên hệ: Em Lê Thuý. Số điện thoại: 0934145985

Xem thêm

Liên hệ:

093 414 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

1,85 tỷ

2 PN, 2 WC
52 m²
35,58 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Bcons Green View, Đ. Quốc lộ 1K, P. Đông Hòa, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
LT

Lê Trịnh Thanh Thúy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Bcons Green View - Làng Đại Học liền kề Thủ Đức - sổ hồng sẵn - ở ngay - 52m2 2PN giá 1,85 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.