Tin đăng đã hết hạn.

Cần tiền bán nhanh trong tuần Opal Boulevard 89m2 chỉ 3.49 tỷ, Có Sổ, Tầng Trung,Gọi Bộ: 0981244296

Ngày đăng: 03/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/16
Mô tả tin đăng

Cần tiền bán nhanh trong tuần Opal Boulevard 89m2 chỉ 3.49 tỷ, Có Sổ, Tầng Trung, Gọi Bộ: 0981244296Zalo, Call, SMS) luôn mở với người lạ + Diện tích: 89m² 2PN + 2WC + View hồ bơi cực đẹp, thoáng mát Tầng trung lý tưởng + Giá chỉ 3.49 tỷ (đã bao gồm thuế phí) + Sổ hồng sẵn Không vay, pháp lý rõ ràng, sang tên ngay + Thiết kế hiện đại, tối ưu công năng Không gian sống tiện nghi, riêng tư + Vị trí vàng ngay mặt tiền Phạm Văn Đồng, kết nối nhanh trung tâm TP.HCM, Thủ Đức, Bình Thạnh Liên hệ ngay: Bộ 0981244296Zalo/Call) để xem nhà thực tế! Hỗ trợ tư vấn chọn căn giá tốt nhất, thủ tục hồ sơ vay ngân hàng, hỗ trợ thủ tục mua bán từ A - Z cho tới khi sang tên cho khách và buông sổ. - Anh/Chị đến tại chung cư gặp ngay Em Bộ tại văn phòng công ty BDS Happy House Shophouse B1.01.07 ngay cạnh cửa hàng Bmart. Hỗ trợ xem nhà trực tiếp 24/24 Ngoài ra em còn có thêm 1 số căn 2PN giá tốt như: + 75m2 - 3.1 tỷ,2PN,Ban công Tây Bắc, View cầu vượt sóng Thần + 85m2 - 3.4 tỷ,2PN, Ban công Tây Bắc, View Hồ Bơi + 98m2 - 3.65 tỷ,2PN, Ban công Đông Nam, View Landmark 81 + Mặt tiền đường Phạm Văn Đồng #opalboulevard

Xem thêm

Liên hệ:

098 124 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

3,49 tỷ

2 PN, 2 WC
89 m²
39,21 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Opal Boulevard, P. An Bình, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
ĐT

Đậu Thị Tâm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần tiền bán nhanh trong tuần Opal Boulevard 89m2 chỉ 3.49 tỷ, Có Sổ, Tầng Trung,Gọi Bộ: 0981244296 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.