Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán căn hộ Bcons sổ hồng riêng, Quốc Lộ 1K, 51.33m2 2pn/2wc

Ngày đăng: 03/09/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Ngộp ngân hàng, Bcons Green View chính chủ cần bán 2PN 2WC 52m² giá 1.850 ty. + Căn 51,33m2, 2 PN và 2 WC giá từ 1,85 tỷ + Vị trí: Bcons Green View - căn hộ Big C Dĩ An, liền kề Thủ Đức, Quận 9. Mặt tiền Quốc Lộ 1K - Phạm Văn Đồng nối dài cách sân bay chỉ 20 phút chạy xe, đối diện làng đại học Thủ Đức. + Tiến độ thanh toán. Chỉ đóng 30% tương đương 400 triệu, sang tên công chứng ngay, nhận nhà vào ở liền hoặc cho thuê. Ngân hàng: Hỗ trợ vay 70% trong 20 năm. Có BIDV, ACB, MB, VCB hỗ trợ vay với lãi suất ưu đãi 6.5%/2 năm cố định. + Giá chưa đến 35tr/m² đã có VAT. - Nhận nhà ở ngay, đã có sổ, sang tên công chứng trong ngày. - Bàn giao nội thất cơ bản, tủ bếp trên và dưới, mặt đá bếp. - Nhà vệ sinh đầy đủ. Thông tin tổng quan. Quy mô: 9825m, 2 block cao 25, 2 hầm tầng với 888 (bao gồm 28 căn shophouse) căn hộ. Tiện ích nội khu: Công viên, hồ bơi, nhà trẻ, gym spa, shop, phòng sinh hoạt... Ngoại khu: Làng đại học Quốc Gia Thủ Đức, chợ, siêu thị, trường học cấp 1,2,3,.. Đầy đủ.

Xem thêm

Liên hệ:

097 934 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

1,85 tỷ

2 PN, 2 WC
51.33 m²
36,04 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Bcons Green View, Đ. Quốc lộ 1K, P. Đông Hòa, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
BV

BDS THANH VIEN

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán căn hộ Bcons sổ hồng riêng, Quốc Lộ 1K, 51.33m2 2pn/2wc - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.