Tin đăng đã hết hạn.

155 triệu sở hữu căn hộ nhật bản ngay Vincom - thanh toán 9tr/tháng

Ngày đăng: 03/09/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

TT AVIO với tháp Orion nổi bật là một lựa chọn đầu tư thông minh trong thời điểm chọn mặt gửi vàng: - Giá tốt: Chỉ từ 36 triệu/m2 - mức giá gần như tuyệt chủng trên thị trường hiện tại. - Thanh toán nhẹ nhàng theo tiến độ chỉ 9 triệu/tháng Không vay. - Chỉ 20% nhận nhà - không cần thanh toán trong 30 tháng tiếp theo. - Lãi suất cố định 5 năm chỉ 8.8%/năm. - Vị trí chiến lược: Ngay Vincom Dĩ An, kết nối Vành Đai 2, Vành Đai 3, dễ dàng di chuyển đến Metro số 1 và số 3 mở rộng, cao tốc TPHCM - TDM - CT. - Một quyết định ba giá trị: Ở chất cho thuê dễ Đầu tư hiệu quả. Thiết kế đa dạng: - Căn Studio 1PN 40m2. Liên hệ em ngay để biết thêm thông tin chi tiết: 0901034328 Thanh Trà (TPKD).

Xem thêm

Liên hệ:

090 103 ****

Vị trí bản đồ

1,55 tỷ

1 PN
40 m²
38,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
TT AVIO, Đ. ĐT 743C, P. Tân Đông Hiệp, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
0

0901034328

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 155 triệu sở hữu căn hộ nhật bản ngay Vincom - thanh toán 9tr/tháng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.