Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ bcons garden 58m2 2 phòng ngủ có lô gia view đẹp

Ngày đăng: 03/09/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Bcons Garden, Phạm Hữu Lâu, Tp. Dĩ An. Căn hộ 58m2 với kết cấu 2PN, 2WC. Có lô gia. Giá chỉ 1,880 tỷ VND, pháp lý đầy đủ. Số hồng riêng. Căn hộ đầy đủ tiện nghi, không gian thoáng đãng, rất thích hợp cho những ai yêu thích sụ trẻ trung và hiện đại. Vị trí thuận lợi, gần các tiện ích như bệnh viện Nam Anh, các siêu thị như Winmart - Vincom Dĩ An và Bách Hóa Xanh. Cách trường THPT Dĩ An và các trường mâm non chỉ khoảng 2km, gân công viên Dĩ An đế thư giãn và tập thế dục. Liên hệ ngay 0909930352 ( xem nhà )

Xem thêm

Liên hệ:

090 993 ****

Vị trí bản đồ

1,88 tỷ

2 PN, 2 WC
58 m²
32,41 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Bcons Garden, Đ. Phạm Hữu Lầu, P. Dĩ An, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
NH

Nguyễn Ngọc Hiển

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ bcons garden 58m2 2 phòng ngủ có lô gia view đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.