Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ 2PN 2WC - 72m2 Phú Đông Sky One, giá 2.528 tỷ, view thoáng, tiện ích 5 sao

Ngày đăng: 31/08/2025

4.6
ảnh
Hình ảnh 1/15
Mô tả tin đăng

Căn hộ 2PN 2WC 72m² diện tích lớn tại dự án Phú Đông Sky One, thiết kế thông thoáng, 100% có 2 mặt thoáng đón gió & ánh sáng tự nhiên. Giá bán chỉ 2,528 tỷ/căn (đã VAT, thanh toán nhanh). Nội thất cao cấp từ Hafele, Kohler, ToTo. Phòng ngủ lát gỗ, WC full thiết bị ToTo, bếp điện & tủ bếp sang trọng. Tiện ích nội khu: Hồ bơi nước ấm, gym yoga, spa, trường mầm non, TTTM. Bàn giao dự kiến: Q3/2027. Vị trí kết nối thuận tiện: 5 phút: Vincom Dĩ An, KCN Sóng Thần. 10 phút: Aeon Mall Bình Dương, Vsip 1. 15 phút: Phạm Văn Đồng, Bến xe Miền Đông mới. 900m đến Ga Metro S12 tuyến số 1 mở rộng. Chính sách vay: 0% lãi suất & ân hạn gốc 2 năm. Lãi suất cố định 5%/5 năm. Ngân hàng hỗ trợ: ACB, BIDV, MB Bank, Vietcombank, LPBank, TPBank. Liên hệ ngay để tham quan nhà mẫu & giữ chỗ đẹp: 0328667852 - em Hồng Như (PKD. CĐT).

Xem thêm

Liên hệ:

032 866 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng

Vị trí bản đồ

2,53 tỷ

2 PN, 2 WC
72.8 m²
34,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Him Lam Phú Đông, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
HN

Hồng Như

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ 2PN 2WC - 72m2 Phú Đông Sky One, giá 2.528 tỷ, view thoáng, tiện ích 5 sao - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.