Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn 1PN 1WC Bcons Polaris, 41m2, NTCB, Giá 1 tỷ 980 - Hỗ trợ 100% thủ tục

Ngày đăng: 30/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

BÁN CĂN HỘ 1PN 1WC TẠI BCONS POLARIS Thông tin căn hộ: * Diện tích: 41m² * Thiết kế: 1 Phòng ngủ 1 WC * Nội thất cơ bản (NTCB) * Giá bán: 1 tỷ 980 Ưu điểm * Nhà mới 100% bàn giao từ 01/10/2025 * Hỗ trợ 100% thủ tục pháp lý * Sổ hồng lâu dài an tâm sở hữu Vị trí vàng: Mặt tiền Lê Trọng Tấn, liền kề Phạm Văn Đồng, kết nối nhanh về TP. HCM & Thủ Đức. Liên hệ ngay Mr. Bách 0902567191 để được tư vấn chi tiết & xem căn thực tế. Với kinh nghiệm 12 năm làm trong ngành bất động sản tại Bình Dương, BRE xin cam kết minh bạch và uy tín cho khách hàng.

Xem thêm

Liên hệ:

090 256 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

1,98 tỷ

1 PN, 1 WC
41 m²
48,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Bcons Polaris, P. Lê Trọng Tấn, P. An Bình, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
ĐB

Đoàn Bách

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn 1PN 1WC Bcons Polaris, 41m2, NTCB, Giá 1 tỷ 980 - Hỗ trợ 100% thủ tục - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.