Tin đăng đã hết hạn.

TT Avio - tháp Orian - căn hộ chuẩn Nhật tại trung tâm Dĩ An

Ngày đăng: 08/09/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn hộ nằm trong khu vực an ninh, yên tĩnh, phù hợp cho cuộc sống gia đình. Không gian thoáng đãng, giúp cư dân tận hưởng cuộc sống tiện nghi và thoải mái. TT AVIO dự án đáng sở hữu nhất. - Chủ đầu tư liên doanh Nhật Bản: Cosmos Initia Daiwa House Koterasu TT Capital. - Nhà thầu Ricons top 3 xây dựng Việt Nam. - 89 tiện ích chuẩn Nhật: Hồ bơi muối khoáng, vườn thiền, gym, yoga, BBQ, công viên, nhà trẻ. - Nội thất cao cấp: Hafele Yale Panasonic. Chính sách tài chính siêu nhẹ. - Chỉ 439 triệu (20%) giữ ngay căn đẹp. - Miễn thanh toán 30 tháng hoặc góp 9 triệu/tháng không vay ngân hàng. - Chiết khấu 3,5% 8% + Full nội thất bếp & toilet. Khu vực xung quanh: - Bệnh viện Nam Anh, bệnh viện An Việt. - Công viên khu nhà TMĐS Dĩ An, công viên Icon Central, - Trường mầm non Hoa Tân Nhã, trường mầm non Tương Lai, trường mầm non tư thục Bạch Dương. - Siêu thị Bách Hóa Xanh 5/42B Nguyễn Thị Minh Khai, siêu thị đồng giá mini min, Vincom Plaza Dĩ An. Inbox ngay để nhận thông tin chi tiết & lịch tham quan nhà mẫu. Hotline: 0917942134 - Thu Thảo.

Xem thêm

Liên hệ:

091 794 ****

Vị trí bản đồ

2,2 tỷ

2 PN, 1 WC
51.25 m²
42,93 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
TT AVIO, Đ. ĐT 743C, P. Tân Đông Hiệp, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
TT

Thu Thảo

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết TT Avio - tháp Orian - căn hộ chuẩn Nhật tại trung tâm Dĩ An - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.