Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ Charm City Dĩ An - Sổ hồng riêng - View thoáng, full tiện ích - Giá chỉ 2 tỷ 190

Ngày đăng: 05/09/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

SIÊU PHẨM CĂN HỘ CHARM CITY - VINCOM 550, DĨ AN. Vị trí đắc địa Ngay trung tâm khu phức hợp Charm City, liền kề Vincom Plaza 550. - Kết nối thuận tiện: Chỉ vài phút tới TP. HCM & các trục đường lớn Bình Dương. - Tiện ích nội khu đẳng cấp: Hồ bơi tràn, phòng gym, TTTM, công viên xanh, khu vui chơi trẻ em. Diện tích: 55m² - 2 phòng ngủ - Tòa Ruby. View siêu thoáng - Đón gió và ánh sáng tự nhiên cả ngày. Pháp lý rõ ràng: Sổ hồng riêng - Hỗ trợ vay ngân hàng lãi suất ưu đãi. Giá bán hấp dẫn: 2 tỷ 190 triệu (thương lượng nhanh gọn). Liên hệ ngay để xem nhà thực tế: 0377456277 0377456277 Xuân.

Xem thêm

Liên hệ:

037 745 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

2,19 tỷ

2 PN
55 m²
39,82 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Charm City Dĩ An - Sổ hồng riêng - View thoáng, full tiện ích - Giá chỉ 2 tỷ 190 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.