Tin đăng đã hết hạn.

Chung cư đủ nội thất Bconsbee Dĩ An, HCM. Cách Quận 1, Q. Bình Thạnh 25 - 30 phút xe máy

Ngày đăng: 29/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Chung cư Bconsbee tại Dĩ An, Bình Dương, HCM, trong chuỗi chung cư của tập đoàn Bcons Group, uy tín chất lượng. Giấy tờ đầy đủ. Đủ nội thất điện lạnh: 2 máy lạnh, máy giặt, bếp, tủ lạnh, 3 quạt, bếp điện từ hồng ngoại, bàm ghế.. Như hình. DT 54m2, 2pn, 2wc. Mát mẻ gió thổi lồng lộng. Tầng Trung 11. Chung cư cách làng đại học Thủ Đức HCM 4km. Đi về trung tâm Quận 1 HCM chỉ 30 phút. Gần nhà thờ, trường học, chùa (phạm vi 1km, gần chợ (1.5km), gần Big C 2.5km, bệnh viện 3km. Cách cầu vượt Linh Xuân, khu CN Sóng thần 4km. Hồ bơi, sân chơi, quán cà phê, tạp hóa... Khuôn viên rộng. Phí quản lý thấp. Dân cư tòa nhà đa phần là vợ chồng trẻ, trẻ em nhỏ, các bạn trẻ sinh viên. Dân trí cao. Chủ đầu tư bài bản, uy tín. Kiểm tra thang máy, PCCC định kỳ,... Phù hợp gia đình 3 - 4 người. Ba mẹ mua cho con cái sinh viên học sinh. Dễ cho thuê vì gần làng đại học. Nhà đang cho thuê. Mong tiếp khách thiện chí. Mua tặng nội thất. MMG ạ.

Xem thêm

Liên hệ:

098 444 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

1,84 tỷ

2 PN, 2 WC
53 m²
34,72 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Bcons Bee, P. Trần Đại Nghĩa, P. Bình An, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
pt

phuong thao

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chung cư đủ nội thất Bconsbee Dĩ An, HCM. Cách Quận 1, Q. Bình Thạnh 25 - 30 phút xe máy - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.