Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán căn Bcons Plaza 1ty650 tầng trung view đẹp bao thuế phí sang tên sổ hồng

Ngày đăng: 04/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Cần bán căn Bcons Plaza 1PN 37m2 giá 1ty650 bao hết thuế phí. Ngoài ra có thêm các căn 2PN tầng đẹp. - 1PN1WC 37m2 giá 1ty650. - 2PN2WC 48m2 2ty030. - 2PN2WC 51m2 2ty050. - 2PN2WC 53m2 Góc 2ty120. Sổ hồng sẵn, công chứng nhận nhà ngay. Hỗ trợ vay ngân hàng. Vị trí: Đường Thống Nhất, KP Tân Hòa, Phường Đông Hòa, TP HCM. Nằm trong làng Đại Học quốc gia nên thích hợp đầu tư, mua ở phù hợp tài chính. Liên hệ tư vấn xem nhà: 0973900857 Vũ Phong.

Xem thêm

Liên hệ:

097 390 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

1,65 tỷ

1 PN, 1 WC
37 m²
44,59 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Bcons Plaza, Đ. Thống Nhất, P. Đông Hòa, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
VP

Vũ Phong

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán căn Bcons Plaza 1ty650 tầng trung view đẹp bao thuế phí sang tên sổ hồng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.