Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ góp 2tr/tháng, 130tr ký HĐMB, 260tr đến nhận nhà, chiết khấu 5%, miễn phí quản lý 12 tháng

Ngày đăng: 01/09/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Mua nhà ở Sài Gòn khó lắm câu nói ai cũng nghe. Nhưng nếu có một nơi vừa gần trung tâm, vừa giá hợp túi tiền, vừa có không gian sống tiện nghi, thì sao. The Aspira an cư cho giới trẻ, đầu tư sinh lời bền vững. Vị trí kết nối trung tâm tiềm năng tăng giá cao. Pháp lý vững chắc - tiến độ đảm bảo. - Pháp lý vững chắc, được cấp giấy phép bán hàng và 10% ký HĐMB, 20% đến nhận nhà. - Đảm bảo tiến độ khi các tầng đang vươn cao mỗi ngày, hiện đã xây tới tầng 4. Ưu đãi đặc biệt dành riêng cho người dưới 35 tuổi: Chiết khấu ngay 5% giá trị căn hộ. Lãi suất vay ưu đãi chỉ từ 5,2%/năm. Ngân hàng hỗ trợ lên đến 70%. Phương thức thanh toán linh hoạt dễ dàng chỉ với 1%/tháng. Chuỗi ưu đãi khủng cho khách hàng đặt mua: Tặng combo nội thất Hafele cao cấp trị giá 80 triệu đồng. Tặng 02 voucher nghỉ dưỡng 5 sao tại Costamigo Phan Thiết. Miễn phí dịch vụ quản lý 12 tháng. Nhiều lựa chọn thanh toán: * Thanh toán nhanh nhận chiết khấu 5%. * Thanh toán linh hoạt trong 918 tháng. * Trả góp 1%/tháng nhẹ tênh. Booking chỉ 30 triệu hoàn lại 100% vì bất kỳ lý do gì! Hoàn lại 100% vì bất kỳ lý do gì. Ưu tiên chọn căn đẹp vị trí vàng. Inbox ngay hôm nay để được tư vấn chi tiết & giữ chỗ ngay căn đẹp! 0765171909 Thu An.

Xem thêm

Liên hệ:

076 517 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

1,18 tỷ

1 PN, 1 WC
40 m²
29,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Thị Minh Khai, P. Tân Đông Hiệp, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
LA

Lê Thu An

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ góp 2tr/tháng, 130tr ký HĐMB, 260tr đến nhận nhà, chiết khấu 5%, miễn phí quản lý 12 tháng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.