Tin đăng đã hết hạn.

Bcons Green Diamond viên kim cương của Bcons City

Ngày đăng: 31/08/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bỏ lỡ Bcons City? Cơ hội cuối cùng đã trở lại với tháp Green Diamond viên kim cương xanh giữa lòng Bcons City! Vị trí vàng góc 2 mặt tiền Thống Nhất & Đỗ Duy Khương, ngay trung tâm Làng Đại Học Quốc Gia TP. HCM. Chỉ 5 phút đến Ga Metro Số 1 Bến Thành Suối Tiên, kết nối nhanh chóng mọi nơi. Hạ tầng hoàn thiện tiện ích đồng bộ, môi trường sống đẳng cấp. 8 lợi thế vàng giúp Green Diamond dễ bán dễ đầu tư dễ sinh lời: 1 Tháp cuối cùng: Hàng hiếm khép lại đại đô thị Bcons City quy mô bậc nhất TP. HCM mới. 2 Trung tâm thương mại Co. Op Mart: Siêu thị lớn nhất khu vực, kèm khu ẩm thực & giải trí sầm uất hút khách mạnh. 3 135 tiện ích cao cấp: Từ Bschool, gym, công viên, hồ bơi điểm cộng lớn cho bài toán bán hàng. 4 Mức giá cạnh tranh: Từ 46 triệu/m² phù hợp nhiều phân khúc khách hàng. 5 Thanh khoản cao: Quần thể đã hình thành, cư dân đông đúc, hoạt động sôi động. 6 Hạ tầng hoàn thiện: Đường Thống Nhất thông xe, Metro đi vào vận hành, giao thông liên vùng nhanh chóng. 7 Vị trí vàng: Liền kề Xa lộ Hà Nội, QL1K, Phạm Văn Đồng kết nối trung tâm TP. HCM dễ dàng. 8 Pháp lý minh bạch: Đầy đủ GPXD, sẵn sàng ký HĐMB an toàn tuyệt đối cho khách hàng. Ưu đãi độc quyền tài chính hấp dẫn: Chiết khấu lên đến 6% cho 50 khách hàng đầu tiên. Đặt chỗ có hoàn tiền an tâm tuyệt đối cho khoản đầu tư. Viên ngọc quý cuối cùng của Bcons City số lượng giới hạn! Liên hệ ngay hôm nay để chọn căn đẹp nhất & nhận ưu đãi vàng! Hotline PKD Bcons: 0346247455

Xem thêm

Liên hệ:

034 624 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

2,4 tỷ

2 PN, 2 WC
52 m²
46,15 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Bcons City, P. Đông Hòa, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
BN

Bảo Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bcons Green Diamond viên kim cương của Bcons City - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.