Tin đăng đã hết hạn.

Bcons Bee căn góc 55,3m2, sổ hồng sẵn, giá 1.95 tỷ

Ngày đăng: 27/08/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Địa chỉ Bcons Bee đường Trần Đại Nghĩa, khu phố Nội Hoá 1, Phường Bình An, thành phố Dĩ An, Tỉnh Bình Dương (Nay thuộc Phường Đông Hoà, Thành phố Hồ Chí Minh). Căn Bcons Bee đang bán là căn góc, diện tích 55,3m2, thiết kế 2 phòng ngủ, 2wc, thiết kế layout ngang. Điểm nổi bật của layout: 2 phòng ngủ đều có cửa sổ lớn lấy gió và ánh sáng tự nhiên bên ngoài. Đặc biệt là khu bếp còn có cửa sổ, giúp cho không khí được lưu thông thông thoáng. Chỉ có căn góc này mới có. Hiện trạng nhà đang cho sinh viên thuê, hết tháng này là hết hạn hợp đồng. Chủ nhà định cư nước ngoài nên mới quyết định bán luôn, cần tìm chủ nhân mới cho căn hộ. Sổ hồng căn hộ có sẵn, chủ nhà không vay ngân hàng. Nếu người mua cần vay thì chủ nhà vẫn hỗ trợ ký 3 bên. Liên hệ Hà Trang Bcons 0902595807 để hẹn xem nhà, xem sổ hồng chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

090 259 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

1,95 tỷ

2 PN, 2 WC
55.3 m²
35,26 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Bcons Bee, P. Trần Đại Nghĩa, P. Bình An, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
0

0902595807

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bcons Bee căn góc 55,3m2, sổ hồng sẵn, giá 1.95 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.