Tin đăng đã hết hạn.

Bcons City - tháp Green Diamond - giá trị tăng trưởng bền vững - chỉ 46 triệu/m²

Ngày đăng: 25/08/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Vị trí vàng: Gần Metro số 1, chỉ 5 phút đến trung tâm TP. HCM, liền kề làng đại học. 135 Tiện ích đẳng cấp: Hồ bơi vô cực, công viên, 3 tầng trung tâm thương mại, 8 tầng thương mại dịch vụ dưới chân nhà,... Thiết kế tối ưu, pháp lý minh bạch: Sổ hồng lâu dài. Các loại hình căn hộ: Diện tích đa dạng. 2PN: 52.7m² - 57m² - 60m² Lựa chọn hàng đầu của gia đình nhỏ. Dự kiến bàn giao quý I năm 2027.

Xem thêm

Liên hệ:

096 711 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

2,42 tỷ

2 PN, 2 WC
52.7 m²
45,92 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Bcons City, P. Đông Hòa, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
0

0967111050

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bcons City - tháp Green Diamond - giá trị tăng trưởng bền vững - chỉ 46 triệu/m² - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.