Tin đăng đã hết hạn.

Giỏ hàng độc quyền bcons city 1pn - 2pn- 3pn liên hệ thuận gđs bcons ps

Ngày đăng: 25/08/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

GIỎ HÀNG ĐỘC QUYỀN TẠI CỤM KHU BCONS CITY 1PN - 2PN - 3PN GIÁ TỐT TRỰC TIẾP CHỦ ĐẦU TƯ: - 1 Phòng ngủ : 36-43-47m2 : giá từ 1,66 tỷ - 2 Phòng ngủ : 52-60m: Giá từ 2,1 - 2,2 - 2,6 tỷ - 3 phòng ngủ : 60-95m: Giá từ 3,3 - 4,8 tỷ - 4 phương thức thanh toán linh hoạt Giúp tối ưu dòng tiền cho cả khách mua ở và đầu tư. - Hỗ trợ lãi suất đến 50% Giảm gánh nặng tài chính, dễ dàng sở hữu. Điểm nổi bật Vị trí đắt giá: Mặt tiền Thống Nhất 32m, sát Làng ĐH & Metro số 1. 135 tiện ích độc bản: TTTM, Co.op Mart, Bschool, phố đi bộ, hồ bơi, gym Giá trị hiếm hoi: Cơ hội cuối cùng sở hữu căn hộ tại đại đô thị quy mô lớn. Tiềm năng tăng giá: Hạ tầng hoàn thiện, giao thông kết nối siêu tốc. Di chuyển nhanh Sống tiện nghi với đường Thống Nhất thông Xa Lộ Hà Nội & Metro đã hoàn thiện. LH Thuận Giám Đốc Sàn Bcons PS hỗ trợ thông tin tận tình ạ: 0909933768

Xem thêm

Liên hệ:

090 993 ****

Vị trí bản đồ

1,68 tỷ

1 PN, 1 WC
36 m²
46,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Bcons City, P. Đông Hòa, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
PD

Phòng Kinh Doanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giỏ hàng độc quyền bcons city 1pn - 2pn- 3pn liên hệ thuận gđs bcons ps - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.