Tin đăng đã hết hạn.

Cần sang nhượng lại căn hộ PiCity Sky Park DT 60m2 giá full VAT 2,6 tỷ. LH 0902471286

Ngày đăng: 27/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Cần bán căn hộ 60m2 tháp Park 1, view nội khu, tầng thấp dự án PiCity Sky Park. Dự án đã xây lên tầng 17, dự kiến cuối 2025 cất nóc và cuối 2026 bàn giao nhà. Dự án đã ký hợp đồng mua bán, KH mua chuyển nhượng văn bản thỏa thuận nên thủ tục nhanh chóng. Tổng giá bán đã bao gồm VAT và chi phí chuyển nhượng là 2,6 tỷ. Vốn cần có cho 30% + chênh lệch khi mua là 817 triệu. Phần còn lại ngân hàng hỗ trợ, KH được miễn lãi 12 tháng, năm thứ 2 được hỗ trợ lãi vượt 10% nhưng không quá 14%/năm, ân hạn nợ gốc từ 2 năm đến 5 năm tùy bank. LH: 0902471286 Ms Hà.

Xem thêm

Liên hệ:

090 247 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

2,6 tỷ

2 PN, 1 WC
60.95 m²
42,66 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
PiCity Sky Park, Đ. Bình Đường 2, P. An Bình, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
LH

Lê Hà

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần sang nhượng lại căn hộ PiCity Sky Park DT 60m2 giá full VAT 2,6 tỷ. LH 0902471286 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.