Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ TT Avio, 56m2 giá 1,88 tỷ. Dĩ An, TPHCM (Bình Dương cũ)

Ngày đăng: 18/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

TT AVIO có mức giá chỉ từ 31 - 34 triệu/m2 thấp hơn thị trường Thủ Đức & Dĩ An từ 10 - 15%. 80% sản phẩm có giá dưới 2 tỷ, trong khi vẫn bàn giao nội thất cơ bản cao cấp: Hafele, Panasonic, Yale. So với các dự án Thủ Đức đang neo ở 45 - 55 triệu/m, đây là mức giá vừa túi tiền tiềm năng tăng giá cao. Vị trí: Mặt tiền DT743C, Dĩ An, TPHCM. TT AVIO tọa lạc ngay mặt tiền DT743C vị trí kết nối nhanh chóng đến TP. HCM, Thủ Đức, Biên Hòa và hàng loạt KCN lớn như VSIP, Sóng Thần, Việt Hương. 5 phút đến Thủ Đức 10 phút đến KCN VSIP. 20 phút đến sân bay Tân Sơn Nhất qua Vành Đai 3. Liền kề hàng loạt siêu dự án hạ tầng: Cao tốc TP. HCM Chơn Thành (17.000 tỷ), mở rộng QL13, VĐ3, Metro Suối Tiên. Ngoài ra, tuyến Vành Đai 2 đang chuẩn bị hoàn thiện và sắp đưa vào hoạt động sẽ giúp kết nối nhanh hơn từ dự án TT AVIO đến khu Đông TP. HCM, sân bay Tân Sơn Nhất và các trục giao thông trọng điểm. Đây là yếu tố hạ tầng quan trọng góp phần gia tăng giá trị bất động sản khu vực trong thời gian tới.

Xem thêm

Liên hệ:

096 704 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

1,88 tỷ

2 PN, 2 WC
56 m²
33,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
TT AVIO, Đ. ĐT 743C, P. Tân Đông Hiệp, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
NV

Nguyễn Bá Vương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ TT Avio, 56m2 giá 1,88 tỷ. Dĩ An, TPHCM (Bình Dương cũ) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.