Tin đăng đã hết hạn.

Chủ gửi bán căn hộ - Siêu phẩm căn hộ Charm City - Vincom 550, Dĩ An - 55m² 2PN Tòa Ruby, giá tốt

Ngày đăng: 20/08/2025

4.5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Vị trí vàng - Nằm ngay khu phức hợp Charm City liền kề Vincom Plaza 550. Giao thông thuận tiện, kết nối nhanh TP. HCM - Bình Dương. Tiện ích nội khu FULL: Hồ bơi tràn, gym, TTTM, công viên xanh, khu vui chơi... Diện tích: 55m² - 2PN - Tòa Ruby. View: Thoáng mát, đón gió & ánh sáng tự nhiên cả ngày. Pháp lý: Sổ hồng riêng - Hỗ trợ vay ngân hàng lãi suất ưu đãi. Giá bán HOT: 2 TỶ 220 TRIỆU (Thương lượng thiện chí). Liên hệ ngay để xem nhà thực tế: 0377456277 0377456277zalo).

Xem thêm

Liên hệ:

037 745 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

2,22 tỷ

2 PN
55 m²
40,36 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ gửi bán căn hộ - Siêu phẩm căn hộ Charm City - Vincom 550, Dĩ An - 55m² 2PN Tòa Ruby, giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.